Thuốc giảm đau , giảm sốt Children

Thuốc giảm đau , giảm sốt Children's TYLENOL

• Giá: 250,000 đ/bộ

• Mã SP: SP0401

• Xuất sứ: Nhập khẩu từ Mỹ

• Vận chuyển: Gửi hàng toàn quốc

• Nhóm sản phẩm: Thuốc giảm đau

• Tình trạng: Có hàng ngay

- Hạ sốt

- Làm giảm đau nhẹ và đau do: cảm lạnh thông thường,cúm,đau đầu,đau họng,bịnh đau răng

Tùy chọn có sẵn:

Số lượng:

Thành phần,Hoạt chất: Acetaminophen

Hướng dẫn sử dụng :

- Sản phẩm này chứa hướng hoặc cảnh báo đầy đủ sử dụng người lớn

- Không mất nhiều hơn chỉ dẫn (xem cảnh báo quá liều)lắc đều trước khi sử dụng

mL = ml; tsp = thìa cà phê

- Tìm ra liều phải vào biểu đồ dưới đây. Nếu có thể, sử dụng trọng lượng để liều; nếu không, sử dụng tuổi

- Tháo nắp bảo vệ trẻ em và bóp liều của con quý vị vào cốc định lượn

- Lặp lại liều mỗi 4 giờ khi các triệu chứng cuối cùng

- Không cung cấp cho hơn 5 lần trong 24 giờ

Bảng hướng dẫn liều lượng

 

Weight (lb)

Age (yr)

Dose (mL or tsp)*

Under 24

Under 2

Ask a doctor

24-35

2-3 years

5 mL (1 muỗn cafe)

36-47

4-5 years

7.5 mL (1½ muỗn cafe)

48-59

6-8 years

10 mL (2 muỗn cafe)

60-71

9-10 years

12.5 mL (2½ muỗn cafe)

72-95

11 years

15 mL (3 muỗn cafe)

 

Cảnh báo

Cảnh báo gan: Sản phẩm này có chứa acetaminophen. Tổn thương gan nghiêm trọng có thể xảy ra nếu con của bạn phải mất hơn 5 liều trong 24 giờ, đó là số tiền tối đa hàng ngày với các thuốc khác có chứa acetaminophen

Dị ứng cảnh báo: acetaminophen có thể gây phản ứng da nghiêm trọng. Các triệu chứng có thể bao gồm:đỏ da,vỉ,phát ban

Nếu một phản ứng da xảy ra, ngừng sử dụng và tìm kiếm sự trợ giúp y tế ngay lập tức.

Cảnh báo viêm họng: nếu đau họng nặng, kéo dài hơn 2 ngày, được đi kèm hoặc tiếp theo sốt, nhức đầu, phát ban, buồn nôn, hoặc nôn mửa, tham khảo ý kiến bác sĩ nhanh chóng

Không sử dụng

Với bất kỳ loại thuốc có chứa acetaminophen khác (theo toa hoặc không cần toa). Nếu bạn không chắc chắn liệu một loại thuốc có chứa acetaminophen, hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ.Nếu con bạn bị dị ứng với acetaminophen hoặc bất kỳ thành phần không hoạt động trong sản phẩm này

Hãy hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu con quý vị bị bệnh gan

Hãy hỏi bác sĩ hoặc dược sĩ trước khi sử dụng nếu con của bạn là dùng warfarin thuốc làm loãng máu

Khi sử dụng sản phẩm này, không vượt quá liều khuyến cáo (xem cảnh báo quá liều)

Ngừng sử dụng và hỏi bác sĩ nếu

- Đau nặng hơn hoặc kéo dài hơn 5 ngày

- Sốt nặng hơn hoặc kéo dài hơn 3 ngày

- Triệu chứng mới xuất hiện

- Đỏ hoặc sưng là hiện tại

Để lại một bình luận về sản phẩm

Hãy chắc chắn rằng bạn nhập vào ( ) thông tin cần thiết mà chỉ ra. HTML code đang không được phép .

 
 
   
 
 

US STORE - CHUYÊN HÀNG MỸ - CHÂU ÂU
Cửa hàng:
Địa chỉ: Số 9, ngõ 37, phố Tây Kết, Hai Bà Trưng, Hà Nội (Địa chỉ mới)
Hotline: 094.574.39.39 - 0906.961.999 - 04.6.2912.777
Email: sales1@usstore.com.vn
Số TK: VIETCOMBANK (Cửa hàng số 9, ngõ 37, phố Tây Kết)
- Số Tài khoản: 0301000357310
- Chủ Tài khoản: Nguyễn Thị Minh Hạnh

Sản phẩm khác cùng loại

Sản phẩm có thể bạn thích

Hỗ trợ trực tuyến

Kho hàng (quản lý)

Sản phẩm tiêu biểu

Sản phẩm giảm giá

Scroll